NCTN3D All friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NCTN3D All friends

NCTN3D

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ý kiến về việc post bài lên 4room

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[XIII]

ý kiến về việc post bài lên 4room Empty
Bài gửiTiêu đề: ý kiến về việc post bài lên 4room   ý kiến về việc post bài lên 4room I_icon_minitimeTue Mar 16, 2010 5:58 pm

Chậc. Mình là mem mới đăng kí làm thành viên.Mình thấy lớp mình cũng khá vui chứ ko đến nỗi như nhiều bạn nói (chán, thiếu thân thiện, dĩ nhiên cũng có những trường hợp đó nhưng ko có nhìu đâu ý kiến về việc post bài lên 4room 115982 ) . Lên 4room mình cũng thấy 4room design khá ấn tượng nhưng hơi đơn giản tí (chả bik ai lập ra cái 4room nì nữa ý kiến về việc post bài lên 4room 5 ) Thật sự mình rất mún viết vài bài góp dzui cho lớp mà nhìu bạn ghi bài khó đọc chữ wá ý kiến về việc post bài lên 4room 975212 mấy pạn viết bài có dấu và ghi rõ rõ giùm đc hok ý kiến về việc post bài lên 4room 39052 . Đó là mong mỏi nhỏ nhoi của tui mún đóng góp cho 4room lớp mình hoy ý kiến về việc post bài lên 4room 9
[XIII]

Bài gửiTiêu đề: Re: ý kiến về việc post bài lên 4room   ý kiến về việc post bài lên 4room I_icon_minitimeWed Mar 17, 2010 9:57 am

Sao lớp mình ít onl thế ta ý kiến về việc post bài lên 4room 256530
khunglong_dethuong

Bài gửiTiêu đề: jk   ý kiến về việc post bài lên 4room I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 10:03 am

ko phải ít có đấy chứ nhưng ít zô thoy lúc trươc tui zô nhiều lấm tại thấy ít ai zô nen chán ko muốn zô nua nếu có nhiều thì post nhiều zô tớ zô 8 zới các cậu ý kiến về việc post bài lên 4room 661157
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ý kiến về việc post bài lên 4room   ý kiến về việc post bài lên 4room I_icon_minitime

ý kiến về việc post bài lên 4room
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hi.... tui 776
» Thêm 1 ý kiến nữa nè
» y kiến của tieuthu_xinh
» Tí ý kiến nhỏ thế này ! bác Admin xem nhá !
» Ý kiến của mem mới vào 4rum lớp tài ngân 3D