NCTN3D All friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NCTN3D All friends

NCTN3D

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

.?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
nam lun

nam lun

.?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D Empty
Bài gửiTiêu đề: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeSat Dec 12, 2009 10:53 am

Tớ tên Nấm Lùn.Nấm Lùn là tớ.một người rất mới của 4rum(nhưng vào đây mà không khí chả sôi động tí nào cả) .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 703431 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 718597
.?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 604391
tớ sinh ngày17/06/1991.đàng con bơ vơ mình ta với ta.mong muốn tìm người bạn tốt để 888888888888 suốt ngày chứ ko tìm người yêu.(vì thấy có người yêu khổ wa') .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 242475 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 5820 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 81400
con người tớ cũng giống câu chuyệnn này nà (Có những người đi qua cuộc đời bạn, nhưng chỉ những người bạn mới để lại dấu chân của họ trong trái tim bạn)
.?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 989809 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 81400 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 81400 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 81400 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 525687 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 525687 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 525687 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 525687 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 525687 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 525687

Này anh, em thích...

Này anh, em thích mưa lắm đấy. Em thích mỗi khi mưa được lang thang ngoài đường, em hứng chí giang tay ra đón mưa, để mưa táp vào mặt ướt đẫm, thấy man mát và dễ chịu. Nhưng em vẫn thích hơn nếu anh đi cũng em mỗi lần mưa như thế. Em sẽ ngồi sau nhí nhố nói cười về triết lý mưa trong khi anh thì nhăn nhó vì mưa to quá. Mình sẽ dừng xe ở đâu đó để trú mưa anh nhé, chờ ngớt mưa lại đi tiếp, nhìn hoàng hôn đang bừng lên cuối chân trời, sau cơn mưa trời lại sáng anh nhỉ. Em ước được cùng anh đi tiếp con đường mưa…

Này anh, em thích gió lắm đấy. Ngày gió em thích ngồi ở đâu đó thật rộng và hút gió, ngồi nghĩ miên man, để gió cuốn đi những lo toan trong đầu và em lại ước được bay lên. Nhưng em sẽ thích hơn nếu anh rảnh và đưa em đi dọc đường đê, chỗ đó gió mát lắm, em sẽ không thấy cô đơn vì anh đang ở rất gần. Và nếu anh bận, em chỉ cần một tin nhắn để biết “anh nhớ em, gió gợi nhắc đến em nhiều như là mưa vậy”…

Này anh, em thích kem lắm đấy. Kem mát lạnh nhé, tan dìu dịu trên đầu lưỡi rồi rất ngọt ở cổ họng, ăn kem dễ chịu lắm. Em có thể ăn kem cả bốn mùa, kể cả mùa đông rét mướt, em vẫn thích cái vị lành lạnh của kem, lạnh đến tê răng. Nhưng em vẫn thích hơn nếu anh cũng em ăn kem vào mùa đông, lạnh tê mà anh vẫn cố cười rồi đẩy que kem dở cho em, giả vờ bảo thấy em ăn cũng đủ no rồi…

Này anh, em thích mùa đông lắm đấy. Mùa đông lạnh ơi là lạnh. Trông em xấu xí trong cái áo bông to sụ, đội cái mũ len màu trắng và quấn khăn thật dày trông như một con gấu bông. Lạnh thế mà vẫn ra đường nhé, ước một chút gió, ước một chút mưa, kiếm một hàng kem ngồi nhâm nhi và nhớ anh, dù chỉ là nhớ những lời ngọt ngào nhẹ như gió thoảng “trông giống gấu thì anh càng yêu, người yêu anh càng to thì anh càng phải yêu nhiều hơn chứ”. Uh, cứ ngọt ngào thế đi và rồi anh chỉ cần lười biếng nằm ngủ ở nhà thôi. Em sẽ đến đánh thức anh bằng một bàn tay lạnh cóng, em sẽ phá giấc ngủ của anh để anh phải nhớ em nhiều hơn những lời ngọt ngào chứ.[/size]

Này anh, em thích anh lắm đấy. Em thích anh hơn cả mưa, hơn cả gió, hơn cả mùa đông và hơn cả kem nhé. Nhưng hãy để cho em giữ kín điều này cho riêng em, như một bí mật nho nhỏ vậy. Bởi em sợ một ngày anh sẽ biến mất, khi chẳng có gì là mãi mãi trong cuộc đời này thì hãy cho em một bí mật nho nhỏ để em tin anh đang đứng chờ em ở cuối con đường mưa em đang đi

[center]
.?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 8198
love_game

love_game

.?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 7:40 am

eoooo. ban. la` nam hay nu~ zay. neu' la` nam thi` tui bun` wa' hehehe
nam lun

nam lun

Bài gửiTiêu đề: Re: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 6:31 pm

thi to la nam that ma.nguoi sao thi noi the thoi.that su luon.tui cung buon lam chu bo.vi chieu cao cua mih nen tui tu ty lam.o tat ca moi chuyen luon.buon lam.lam ji cung cu nghi la minh ko lam dc.vi khi tim viec lam ai cunng can tuyen chieu cao chu ko can nang luc.troi oi lun van lam tot ma.that la. .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 407806 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 407806 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 407806 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 407806 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 407806 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 407806 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 407806 chan wa' pa` con oi.ai giuo tui voi' .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392
love_game

love_game

Bài gửiTiêu đề: Re: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeSun Dec 13, 2009 10:53 pm

ui toi`. tui dang mun' lun` di day. cao ma` luk nao` cung~ co' ban. lun` hon minh` ca? cai' dau` .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 906392 ah`. ma` ong noi' o? dau tuyen? nhan vien ma` chi? xet chiu` cao chu ko can` trinh` do. zay? tui rat hop. do' heheeeeee, gioi thieu. di .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 661157 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 661157 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 661157
khunglong_dethuong

Bài gửiTiêu đề: dá   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeMon Dec 14, 2009 9:04 am

.?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 604391 có phải là anh ĐỂ ko zậy vấn đề là năng lực chư ko phải là hình dáng chỉ là một phần có hình dáng đẹp mà ko có năng lực cũng bằng thừa ko co dáng đẹp mà co năng lực ng ta kon xem trọng hơn nhiều cho nên tự tin lên ban .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 8198
love_game

love_game

Bài gửiTiêu đề: Re: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeMon Dec 14, 2009 10:48 am

eh tui cung~ doan la` anh de? do' nhung ma` ai cho ten haoi` kia noi' trc tui .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 684265 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 684265 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 684265
khunglong_dethuong

Bài gửiTiêu đề: dá   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeTue Dec 15, 2009 7:24 pm

.?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 40079 gUm quá ko biết nói ko biết bài đặc xí .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 40079
love_game

love_game

Bài gửiTiêu đề: Re: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeTue Dec 15, 2009 8:22 pm

ai bieu? tui hok bit. chang? wa tui mun' de? tu. anh? noi' ra thui. xi'
@NGEL

@NGEL

Bài gửiTiêu đề: Re: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeTue Dec 15, 2009 10:01 pm

hjz ba`j vjt' do' la` an trom muh` hjz mjnh` doc lau goy ..............Sad
nam lun

nam lun

Bài gửiTiêu đề: Re: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeTue Dec 15, 2009 10:31 pm

troi oi ban oi tui co noi bai nay la tui sang tac dau ma noi zay chu.tui suu tam ma.ko doc ki ji ca.cam on moi nguoi nha.cam on moi nguoi an ui.wan tuyen chieu cao nhieu lam.thu tim xem nhe .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 703431 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 703431 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 703431 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 703431 .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D 703431
tieutho_xynh

tieutho_xynh

Bài gửiTiêu đề: Re: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitimeTue Dec 15, 2009 10:43 pm

sr hen' dang pu`n nen noi' nham? co' j` thj` cho mjnh` sr hen' hjz hjz Sad Sad Sad( Sad(
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D   .?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D I_icon_minitime

.?'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'?.BẬT MÍ TÍ VỀ TỚ Nȸ ¸ .?'´¯),ø¤°``°¤ø,¸¸,ø¤°`°¤ø,¸CHÀO PÀ CON 3D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sarra chao cac ban 3d
» 776_ xin chao may ban...
» Chào mừng ngày 20-11
» thanh vien moi ra mat cac ban
» KýCận_DễThương xin chào đại gia đình 3D