NCTN3D All friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NCTN3D All friends

NCTN3D

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
kycan_dethuong

kycan_dethuong

1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 12:20 pm

Chào đại gia đình! 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn 730296
xin lỗi các bạn trước vì chưa đc sự đồng ý của các bạn mà mình đã tự ý post hình rồi.... mong các bạn thông cảm nha, vì mình rất mún tham gia forum này! hjhj
Mình xin tự giới thiệu: Mình tên: Võ Quốc Ký>>đến từ: NCTH3B>>
xin phép các bạn cho mình tham gia forum vơi nha! Very Happy
mục đích: >>Gja0 LưU H0c h0j<<

1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn P1040012

1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn DSC00017

1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn DSC00020

1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn P1040011
khunglong_dethuong

Bài gửiTiêu đề: l.   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 10:12 am

nếu ban muốn giao luư học hỏi và có thiên chí thi all mem điều rất zui khi có thêm ban mới cho dù đó là ai ngèo hay giàu giỏi hay dõ miến là chơi đc tốt ko post bài tiêu cưc là ok hết 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn 703431
be' be'o

be' be'o

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 3:15 pm

1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn P1040011[/quote]
y' ban bit choi guirta ha? minh thay co cay guirta kia`.. 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn 8198 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn 8198 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn 8198
kycan_dethuong

kycan_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 9:33 pm

be' be'o đã viết:
1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn P1040011
y' ban bit choi guirta ha? minh thay co cay guirta kia`.. 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn 8198 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn 8198 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn 8198[/quote]

guirta hả? cũnh bít nhưng chỉ chơi cho vui thôi! hjhj! tại đang học giữa chừng thì nghỉ òy! hình như mình ko có khiếu này bạn ơi! mình k đàn cho người ta hát đc! mình đang định học lại nè, nhưng ko có thời gian bạn ơi! hjhj
Mà sao mình thâý các bạn ít onl vậy?
thường thì mình onl và ko thấy ai onl nữa hết. hjhj
khunglong_dethuong

Bài gửiTiêu đề: H   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 8:42 am

way ku hôm anò chit tớ choi đàn đi thíc lấm am ko biết chơi ku ở khu nào lúc anò rảnh wa báy sư học đàn coi 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn 730296
kycan_dethuong

kycan_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 9:02 am

trời ơi! mình chơi đàn chưa rành mà sao dám dại ai!
với lại bỏ lâu wa òy, giờ chơi lại ko nhớ gì hết á. hjhj! bạn thông cảm nha!!
meoden@

meoden@

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 10:26 pm

Chào mừng thành viên mới đến với forum nì hen cheers cheers cheers cheers
kycan_dethuong

kycan_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeTue Mar 30, 2010 10:40 am

Rất vui khi có đc sự đón nhận của các bạn! Mình sẽ thường xuyên cập nhật thông tin cho forum của tụi mình!!
thank all!!!
Window[News]

Window[News]

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 1:03 pm

không ngờ ông bạn mình cũng lang thang qua tới xứ này luôn ! hahah ta Bí Thư NCTH3B đây ! chuẩn bị qua giúp đỡ anh em nào ! chuẩn bị mở cửa diễn đàn chuyên tài liệu cho Sinh Viên đây ! nhớ giúp nha ông bạn ! kaka
kycan_dethuong

kycan_dethuong

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 8:00 pm

ac! hen chi thấy mấy lời bình là nghi nghi òy! + với diễn đàng của khoa nữa!
Window[News]

Window[News]

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 10:10 am

kycan_dethuong đã viết:
ac! hen chi thấy mấy lời bình là nghi nghi òy! + với diễn đàng của khoa nữa!
nghi gì mà nghi chứ ! sự thật là thế
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn   1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn I_icon_minitime

1 người ng0ạj bAn đây>>nhưng mình rất mún tham gia forum của bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tai lieu tin hoc-Moi tham khao
» Chúc những điều tốt đep sẽ dđến với ban !
» Bực mình wa!!!!!!!
» 5000 năm trước người VN đã biết dùng Wi-Fi
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH