NCTN3D All friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NCTN3D All friends

NCTN3D

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

CHÚ Ý CHÚ Ý

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

CHÚ Ý CHÚ Ý Empty
Bài gửiTiêu đề: CHÚ Ý CHÚ Ý   CHÚ Ý CHÚ Ý I_icon_minitimeFri Oct 30, 2009 8:49 pm

Qua một thời gian mở rom len Admin thấy các bạn càng ngày càng gần nhau hơn,bik nhiều về nhau hơn CHÚ Ý CHÚ Ý 490108 .Nhưng co một điều làm các thành viên của chúng ta ngại post bài CHÚ Ý CHÚ Ý 647563 là vì sợ khi mình viết bài lên sẽ ko co người trả lời hoăc trả lời cho có CHÚ Ý CHÚ Ý 776797 .Nên Admin thật sự mong khi nào diễn đàn chúng ta co bài mới các bạn hãy trả lời để cho các bạn post baì thêm tự tin hơn nữa,post cho chúng ta nhiều bài hay về ngôi nhà nctn3d cua chung ta CHÚ Ý CHÚ Ý 8198 .Thank cả nhà nhiều CHÚ Ý CHÚ Ý 641727
https://nctn3d.forum.st
kissgoodbye

kissgoodbye

CHÚ Ý CHÚ Ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚ Ý CHÚ Ý   CHÚ Ý CHÚ Ý I_icon_minitimeFri Oct 30, 2009 9:04 pm

Tui đồng ý,nhưng lớp mìn it ai tham giá CHÚ Ý CHÚ Ý 455481 cần admin tổ chức quảng pá wed cua lớp tích cực hơn nữa vd như fat' tờ rơi cũng đc CHÚ Ý CHÚ Ý 242475 làm cho xôm xôm chút CHÚ Ý CHÚ Ý 597620
Admin
Admin
Admin

CHÚ Ý CHÚ Ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚ Ý CHÚ Ý   CHÚ Ý CHÚ Ý I_icon_minitimeFri Oct 30, 2009 9:07 pm

OK điển hình là ngày mai Admin sẽ tiếp tục giới thiệu om mình cho lớp tiếp tục và rất mong lớp ta hưởng ứng tích cực
https://nctn3d.forum.st
Window[News]

Window[News]

CHÚ Ý CHÚ Ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚ Ý CHÚ Ý   CHÚ Ý CHÚ Ý I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 10:32 am

cái này chẳng cần PR nhiều đâu bác Admin ! bác chỉ cần liên kết với Lớp Trưởng ! tất cả thông báo hay bài tập gì của lớp bác cứ post lên trang này là tự động có thành viên thôi! chúc bác thành công!
Sponsored content

CHÚ Ý CHÚ Ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚ Ý CHÚ Ý   CHÚ Ý CHÚ Ý I_icon_minitime

CHÚ Ý CHÚ Ý
Trang 1 trong tổng số 1 trang