NCTN3D All friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NCTN3D All friends

NCTN3D

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
meoden@

meoden@

Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè   Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè I_icon_minitimeSun Nov 01, 2009 6:00 pm

Một phụ nữ 52 tuổi, người Hà Lan, đã phải phẫu thuật dạ dày vì nuốt toàn bộ số thìa, dĩa do thói quen không thể kiểm soát của mình.

Bà Margaret Daalman, làm nghề thư ký, thấy đau dạ dày và đã đi khám ở bệnh viện Rotterdam. Sau đó, các bác sĩ đã yêu cầu chụp X-quang để kiểm tra dạ dày. Phim chụp X-quang cho thấy, có 78 thìa, dĩa trong dạ dày của bà Daalman

Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 247041
Toàn bộ số thìa dĩa mà bà Daalman đã nuốt.
Các bác sĩ phải tiến hành phẫu thuật khẩn cấp để lấy số dĩa và thìa đó ra. Một bác sĩ cho biết: “Có lẽ người phụ nữ này mắc căn bệnh lạ nên bất cứ khi nào ngồi xuống bàn ăn, bà đều từ chối thức ăn và chỉ ham nuốt thìa dĩa”.

Còn bà Daalman nói: “Tôi không biết tại sao, tôi lại thích thú với những đồ kim loại. Tôi không thể kiểm soát nổi chính bản thân
Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè T247040Phim X-quang chụp dạ dày
Theo các bác sĩ, đây không phải là lần đầu tiên bà Daalman đi điều trị vì nuốt thìa dĩa. Tuy thích các vật kim loại nhưng bà chưa bao giờ ăn dao
Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè T247039Tiến hành phẫu thuật lấy từng chiếc thìa dĩa
Sau cuộc phẫu thuật và trị liệu tâm lý, bà Daalman đã hồi phục hoàn. Các bác sĩ khẳng định, họ chưa bao giờ gặp một người ăn nhiều thìa dĩa đến vậy Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 39052 Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 39052 Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 39052 Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 115982
traitim_xanh

traitim_xanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè   Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè I_icon_minitimeSun Nov 01, 2009 8:29 pm

Tha^t la khung? khiep' wa'! K the? nao` tin noi? Tre^n the^' gioi nay` co' wa' nhiu` nhung~ con nguoi` ky` la.K sao ly' giai? noi? Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 256530 Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 256530 Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 256530
kissgoodbye

kissgoodbye

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè   Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè I_icon_minitimeSun Nov 01, 2009 9:39 pm

Chỉ 1 chữ fotoshop Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 40079
meoden@

meoden@

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè   Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè I_icon_minitimeWed Feb 16, 2011 10:12 am

kissgoodbye đã viết:
Chỉ 1 chữ fotoshop Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè 40079
nghĩ seo đây là photoshop z, có thật 100% đấy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè   Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè I_icon_minitime

Chuyện lạ thế giới nè tui mới có được nè
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có giỏi cũng không thắng được!
» Chuyện tình lan can :):):)
» Chuyện một chàng ngốc
» hôm nay ở nhà 1 mình bùn wa post vài câu chuyện cho vui nha!
» chuyen tinh anh map va chi hiep lop minh ne